Categories: Mataki na ashirin da

Sanya babban fayil zuwa ga Windows 11 fara menu

Baya ga ƙa'idodi, zaku iya kuma haɗa manyan fayilolin da kuka fi so zuwa menu na Fara a ciki Windows 11. Ga ainihin matakan da za a yi.

Idan aka kwatanta da duk sauran nau'ikan Windows, ciki har da Windows 10, the Windows 11 Fara menu ya bambanta sosai. An tafi tiles masu rai da jerin shirye-shirye. Madadin haka, yanzu kuna da sarari don haɗa ƙa'idodin da kuka fi so. Sashen da aka ba da shawarar kuma yana nuna fayiloli da manyan fayiloli ko Windows apps da za ku iya buƙata. Tabbas, yana da madaidaicin mashayin bincike da zaɓuɓɓukan wuta.

Ɗaya daga cikin kyawawan abubuwa game da sababbin Windows 11 Fara menu shine cewa ya fi sauƙi kuma yana jin rashin cikawa. Dare nace da Windows 11 Fara Menu yayi kama da daidaitaccen mai ƙaddamar da aikace-aikacen waya. Yanzu ba wani babban al’amari ba ne, in dai yana aiki yadda ya kamata.

Don samun fa'ida daga menu na Fara, haɗa ƙa'idodin da kuka fi so zuwa sashin da aka lakafta. Ta wannan hanyar, zaku iya samun damar su tare da dannawa kaɗan kawai. Babu buƙatar yin bincike kowane lokaci ko sanya komai a kan ma'ajin aiki kuma a yi kama. Kwanan nan na rubuta cikakken jagora kan yadda ake haɗa apps da shirye-shirye zuwa ga Windows 11 Fara menu. Duk da haka, ka san cewa a cikin Windows 11 Hakanan zaka iya saka manyan fayiloli zuwa menu na Fara?

Me yasa manyan manyan fayiloli zuwa menu na Fara?

Yawancin mu muna da ƴan manyan fayiloli waɗanda muke buɗewa sau da yawa a rana. Maimakon buɗe Fayil Explorer da kewayawa da hannu zuwa babban fayil ɗin da aka nufa, zaku iya haɗa wannan babban fayil ɗin zuwa babban fayil ɗin Windows 11 Fara menu. Don haka babban fayil ɗin da kuka fi so yana nesa da dannawa biyu kawai. Misali, Ina da babban fayil na hotunan kariyar kwamfuta wanda na bude sau da yawa. Don haka na lika shi zuwa menu na Fara don sauƙaƙa wa kaina.

Idan kuna son yin hakan, bi wannan mai sauƙi Windows 11 jagora. Yana nuna muku yadda ake haɗa manyan fayiloli zuwa menu na Fara a ciki Windows 11.

Matakai don saka babban fayil zuwa Windows 11 Fara menu

Kuna iya ƙara kowane babban fayil zuwa ga Windows 11 Fara menu ta ƙara . don zaɓar pin don farawa. Ga yadda za a yi.

  1. Bude mai binciken fayil.
  2. Nemo babban fayil ɗin da kake son sakawa.
  3. Dama danna kan babban fayil ɗin.
  4. Zaži pin don farawa.
  5. Ana liƙa babban fayil ɗin nan da nan zuwa menu na Fara.

Cikakkun matakai:

Abu na farko da za mu yi shi ne bude mai binciken fayil. Akwai hanyoyi da yawa don buɗe shi. danna kan Maɓallin gida + E ko danna gunkin Fayil Explorer akan ma'aunin aiki. Kamar koyaushe, kuna iya samun Fayil Explorer a cikin Fara menu.

Bayan buɗe Fayil Explorer, nemo babban fayil ɗin da kake son sakawa zuwa menu na Fara. Sa'an nan dama danna kan babban fayil kuma zaɓi pin don farawa.

Za a makala babban fayil ɗin zuwa menu na Fara a cikin sashin da aka lakafta da zarar kayi haka.

Ta hanyar tsoho, sabon abin da aka liƙa shine abu na ƙarshe a cikin grid. Idan kuna so, zaku iya canza matsayi ta jawowa da faduwa. Misali, na matsar da shi zuwa wuri na farko.

Shi ke nan. Yana da sauƙin saka manyan fayiloli zuwa menu na Fara ciki Windows 11. Ta bin matakai iri ɗaya, zaku iya haɗa kowane adadin manyan fayiloli zuwa menu na Fara.

Ta yaya zan sanya babban fayil zuwa Windows 11 Fara menu?

Don saka babban fayil zuwa ga Windows 11 Fara menu, danna-dama babban fayil a cikin Fayil Explorer kuma zaɓin pin don farawa. Wannan aikin yana haɗa babban fayil ɗin da aka zaɓa zuwa sashin Pinned na menu na Fara.

Cire babban fayil daga Windows 11 Fara menu

Don cire babban fayil daga menu na Fara, buɗe menu na Fara, danna dama-dama babban fayil ɗin da aka liƙa, sannan zaɓi ware daga farko. Za a raba babban fayil ɗin daga menu na Fara da zarar ka zaɓi zaɓi.

Ina fatan hakan zai taimaka.

Idan kun makale ko kuna buƙatar taimako, yi sharhi a ƙasa kuma zan yi ƙoƙarin taimakawa gwargwadon iyawa.

Max Reisler

Gaisuwa! Ni Max, wani ɓangare na ƙungiyar kawar da malware. Manufarmu ita ce mu kasance a faɗake game da haɓaka barazanar malware. Ta hanyar shafin yanar gizon mu, muna ci gaba da sabunta ku kan sabbin malware da hatsarori na kwamfuta, muna ba ku kayan aikin don kiyaye na'urorinku. Taimakon ku wajen yada wannan mahimman bayanai a cikin kafofin watsa labarun yana da matukar amfani a kokarinmu na kare wasu.

Recent Posts

Cire Hosearch.io cutar satar mai bincike

Bayan dubawa na kusa, Hosearch.io ya wuce kayan aikin burauza kawai. A zahiri browser ne…

14 hours ago

Cire Laxsearch.com browser hijacker virus

Bayan dubawa na kusa, Laxsearch.com ya wuce kayan aikin burauza kawai. A zahiri browser ne…

14 hours ago

Cire VEPI ransomware (Decrypt VEPI files)

Kowace rana mai wucewa yana sa harin ransomware ya zama al'ada. Suna haifar da barna kuma suna buƙatar kuɗi…

2 kwanaki da suka wuce

Cire VEHU ransomware (Decrypt VEHU files)

Kowace rana mai wucewa yana sa harin ransomware ya zama al'ada. Suna haifar da barna kuma suna buƙatar kuɗi…

2 kwanaki da suka wuce

Cire PAAA ransomware (Decrypt fayilolin PAAA)

Kowace rana mai wucewa yana sa harin ransomware ya zama al'ada. Suna haifar da barna kuma suna buƙatar kuɗi…

2 kwanaki da suka wuce

Cire Tylophes.xyz (jagorancin kawar da ƙwayoyin cuta)

Mutane da yawa suna ba da rahoton fuskantar matsaloli tare da gidan yanar gizon da ake kira Tylophes.xyz. Wannan gidan yanar gizon yana yaudarar masu amfani zuwa…

2 kwanaki da suka wuce